പേപ്പട്ടി വിഷബാധ ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റാം

പേപ്പട്ടി കടിച്ചാൽ വിഷചികിത്സ നടത്തുന്നതെങ്ങനെ? പേപ്പട്ടി കടിച്ചാൽ എന്ത് ചെയ്യും? ഇതിനൊക്കെയുള്ള ഉത്തരങ്ങളാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നിങ്ങൾക്കായി പറഞ്ഞു തരുന്നത്. പേവിഷബാധ ഉള്ള ഒരു പട്ടി കടിച്ചാൽ നമ്മളെല്ലാവരും തന്നെ ഒന്നു വിറയ്ക്കും. അതുപോലെതന്നെ ഇനി എന്ത് ചെയ്യും എന്ന് ഓർത്ത് ഭയപ്പെടുകയും ചെയ്യും. പേപ്പട്ടി കടിച്ചാൽ പെട്ടെന്ന് എന്ത് ചെയ്യാൻ സാധിക്കും എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം. കടി കിട്ടിയ ഉടനെ തന്നെ ആ ഭാഗത്ത് ശക്തമായ രീതിയിൽ ഒഴുക്കുള്ള വെള്ളം ഒഴിക്കുക.

എന്നിട്ട് അതിന്മേൽ ചുണ്ണാമ്പ് പുരട്ടുക. അണുക്കളെ നശിപ്പിക്കാൻ ചുട്ടു ചാരം ഉപ്പു നീരിൽ കെട്ടിവയ്ക്കുക. പേപ്പട്ടി വിഷബാധയ്ക്ക് എതിരെയുള്ള ഏറ്റവും ഫലപ്രദമായ ഒരു മരുന്നാണ് ഉമ്മം. ഉണങ്ങിയ കായും തഴുതാമയും സമം ചേർത്ത് ഉണക്കിപ്പൊടിച്ച് രണ്ടു നേരം അത് സേവിക്കുകയാണെങ്കിൽ പേപ്പട്ടി വിഷബാധ മാറുന്നതാണ്.

Similarly, ancholum is a very common lympoe. It is a treatment of dummy poisoning. If the dog bites, put lime on the pala and rub it on the inner hand. You should watch this video and learn how to do this.