ഇങ്ങനെ ഉപയോഗിച്ചാൽ മുടി തഴച്ചു വളരും, കഞ്ഞിവെള്ളമേ നിനക്ക് ഇത്രയും പവർ ഉണ്ടെന്ന് അറിഞ്ഞില്ല : വീഡിയോ കാണാം

പുരുഷന്മാരേക്കാൾ സ്ത്രീകൾ തല കഴുകാനുള്ള സാധ്യത കുറവാണ്. നീളമുള്ള മുടി കഴുകാനും വരണ്ടതാക്കാനും ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതിനാലാണിത്.എന്നാൽ ഇത് മുടി കൊഴിച്ചിലിനും കാരണമാകും. തലയോട്ടിയിൽ കുളിക്കാത്തപ്പോൾ തലയോട്ടിയിൽ എണ്ണ പണിയാൻ ഇത് അനുവദിക്കുന്നു. ഇത് മുടി കൊഴിച്ചിലിന് കാരണമാകും. കുളിച്ച ശേഷം മുടി ചീപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ചീപ്പ് ചെയ്യരുത്. ചീപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ചൊറിച്ചിൽ വരാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്.

കാലാകാലങ്ങളിൽ മുടി മുറിക്കുന്നത് ഒരു ശീലമാക്കുക. മുടി വളർത്താനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല മാർഗ്ഗമാണിത്. ഓരോ മൂന്നുമാസത്തിലും മുടി വെട്ടണം. ഇത് മുടിയുടെ അറ്റം പിളരുന്നതിൽ നിന്ന് തടയുകയും അങ്ങനെ മുടി വീണ്ടും വളരുകയും ചെയ്യും. അതേസമയം മുടി വളരെയധികം മുറിക്കരുത്, ഇടവേളകളില്ലാതെ ഇടയ്ക്കിടെ മുറിക്കരുത്.

വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കല്ലേ… തുടർന്നും ഇതുപോലുള്ള നല്ല നല്ല വീഡിയോ കൾക്കും News, ഹെൽത് ടിപ്സുകൾക്കായി ഈ പേജ് LIKE & FOLLOW ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. ഞങ്ങൾ ഷെയർ ചെയുന്ന വിവരങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രതം അയേഗിൽ നിങൾ മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് ഷെയർ ചെയുക. നിങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ കമന്റ് ആയി രേഖപ്പെടുത്തുക.