അരിമ്പാറയും പാലുണ്ണിയും ഇങ്ങനെ ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട് മാറ്റാo: വീഡിയോ കാണാം

അരിമ്പാറയും പാലുണ്ണി പലരുടെയും ശരീരത്തിൽ കാണപ്പെടുന്നു. ഇവ സൗന്ദര്യാത്മക പ്രശ്നങ്ങളും സ്വയം വരുത്തിവച്ചതും ചിലപ്പോൾ കാഴ്ചക്കാർക്ക് വെറുപ്പുളവാക്കുന്നതുമാണ്. ഹ്യൂമൻ പാപ്പിലോമ വൈറസ് മൂലമുണ്ടാകുന്ന ചർമ്മ പ്രശ്നമാണ് അരിമ്പാറ. ഇതിന് പ്രത്യേക പാർശ്വഫലങ്ങളൊന്നുമില്ല, പക്ഷേ ഒരു വ്യക്തിയിൽ നിന്ന് മറ്റൊരാളിലേക്ക് കൈമാറാൻ കഴിയും.

ഇത് ദ്രാവകത്തിലൂടെയോ അല്ലെങ്കിൽ ആരെങ്കിലും അത് തകർക്കാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോഴോ പകരാനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ്. ഇത് മാറ്റാൻ, എച്ച്പിവി അല്ലെങ്കിൽ ഹ്യൂമൻ പാപ്പിലോമ വൈറസ് നശിപ്പിക്കണം. ഇതിന് ചില വീട്ടുവൈദ്യങ്ങളുണ്ട്. ഇവയെക്കുറിച്ച് അറിയുക, ഇത് ബമ്പിന്റെ അല്ലെങ്കിൽ സ്കിൻ ടാഗിന്റെ ചർമ്മത്തിൽ, പ്രത്യേകിച്ച് കഴുത്തിൽ കാണപ്പെടുന്നു, ഇത് വെളുത്തതും ചെറുതായി ഇരുണ്ടതും ചെറുതായി ചുവപ്പ് നിറവുമാണ്.

വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കല്ലേ… തുടർന്നും ഇതുപോലുള്ള നല്ല നല്ല വീഡിയോ കൾക്കും News, ഹെൽത് ടിപ്സുകൾക്കായി ഈ പേജ് LIKE & FOLLOW ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. ഞങ്ങൾ ഷെയർ ചെയുന്ന വിവരങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രതം അയേഗിൽ നിങൾ മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് ഷെയർ ചെയുക. നിങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ കമന്റ് ആയി രേഖപ്പെടുത്തുക.