അലർജിയുള്ളവർ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കൂ, അലർജിയുള്ളവർ അവർ നിർബന്ധമായും കണ്ടു നോക്കുക: വീഡിയോ കാണാം

വിട്ടുമാറാത്ത തുമ്മൽ അലർജി മൂക്കൊലിപ്പ് മൂക്കടപ്പ് മൂക്കിലെ ദശ കണ്ണ് ചൊറിച്ചിൽ ശ്വാസംമുട്ടൽ തലവേദന ഒരുപാട് പേര് കഷ്ടപ്പെടുകയാണ് പലപ്പോഴും അത്തരം ആളുകളെ ഒരു ഓഫീസിലേക്ക് വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഒരു എസിയുടെ താഴെ നിന്ന് കഴിഞ്ഞ തുടങ്ങും മാറിനിന്ന് ഒരു ജോലി ചെയ്യാൻ എല്ലാം പ്രയാസപ്പെട്ട് ഒതുങ്ങിക്കൂടുന്നു അവസ്ഥയാണുള്ളത് അലർജി എന്ന വിഷയത്തെ പറ്റി സംസാരിക്കാൻ ആണ് വന്നിട്ടുള്ളത്

Chronic sneezing Allergic rhinitis Nasal congestion Nose ten Eye Itching Shortness of breath Headache A lot of people suffer from such names often start from the bottom of an AC when they come to an office. I have come to talk about the topic of allergies.

ഈ വീഡിയോയിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നത് പോലെ ഒന്ന് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ… വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കല്ലേ… തുടർന്നും ഇതുപോലുള്ള നല്ല നല്ല വീഡിയോ കൾക്കും News, ഹെൽത് ടിപ്സുകൾക്കായി ഈ പേജ് LIKE & FOLLOW ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക.