മുടി പനംകുല പോലെ വളരും ഈ എണ്ണ അല്‍പ്പം തൊട്ടാല്‍

ഈ എണ്ണ അല്‍പ്പം തൊട്ടാല്‍ മുടി പനംകുല പോലെ വളരും മുടികൊഴിച്ചില്‍ മാറും. മുടി കൊഴിച്ചിൽ മുടിക്ക് ഒട്ടും വളർച്ചയില്ല മുടി ആകെ പൊട്ടി പോകുന്നു എന്നിങ്ങനെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്ന ഒരുപാട് പേരെന്ത് മുടി വളരാനുള്ള മാർഗങ്ങൾ പരീക്ഷിക്കുമ്പോൾ മുടി കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്നു.

എന്ന് പരാതി പറയാറുണ്ട് പൂർണമായും മാറ്റി മുടി വളരാൻ സഹായിക്കുന്ന മുടിക്കായ മാറാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു അടിപൊളി എണ്ണ എങ്ങനെ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാമെന്നാണ്.എന്നും സാധാരണ കാഴ്ചകളൊക്കെ തയ്യാറാക്കുമ്പോൾ ഒരുപാട് ചേരുവകൾ ആവശ്യമാണ്.

എന്നാൽ ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ തയ്യാറാക്കിയ എണ്ണ തയ്യാറാക്കുവാൻ വെറും 3 ചേരുവകൾ മാത്രം മതി നിങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമായ എന്ന് തോന്നുകയാണെങ്കിൽ ഷെയർ ചെയ്യുക.

ഈ വീഡിയോയിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നത് പോലെ ഒന്ന് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ… വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കല്ലേ… തുടർന്നും ഇതുപോലുള്ള നല്ല നല്ല വീഡിയോ കൾക്കും News, ഹെൽത് ടിപ്സുകൾക്കായി ഈ പേജ് LIKE & FOLLOW ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക.