ഭക്ഷണം ആക്കിയത് 3 നായ്ക്കുട്ടികളെ, ഗുഹക്കുള്ളിൽ ഒളിച്ചിരുന്നു ഇരുന്ന് പെരുമ്പാമ്പ്: വീഡിയോ കാണാം

ഒരു രാക്ഷസ പൈത്തൺ മൂന്ന് വളർത്തുമൃഗങ്ങളുടെ നായ്ക്കുട്ടികളെ ഭയാനകമായ നിമിഷമാണിത്. മധ്യ തായ്‌ലൻഡിലെ സരബുരിയിൽ കുഞ്ഞു നായ്ക്കളെ കാണാതായതിനെത്തുടർന്ന് 12 അടി നീളമുള്ള പാമ്പിനെ ഗുഹയിൽ പൊതിഞ്ഞ നിലയിൽ കണ്ടെത്തി. വിസ്‌മയിപ്പിക്കുന്ന ഫൂട്ടേജുകളിൽ, ഉരഗങ്ങൾ മൂന്നു മൂടിയ നായ്ക്കുട്ടികളെ ഓരോന്നായി തുപ്പുന്നു. ദു ly ഖകരമെന്നു പറയട്ടെ, വളർത്തുമൃഗങ്ങളൊന്നും രക്ഷപ്പെട്ടില്ല. മാരകമായ പൈത്തണിനെക്കുറിച്ച് നാട്ടുകാർ ഭയന്നിരുന്നതിനാൽ സായുധ പോലീസ് രക്ഷാപ്രവർത്തകർക്കൊപ്പം എത്തി.

ബുദ്ധക്ഷേത്രത്തിന്റെ മൈതാനത്ത് നിസ്സഹായരായ പൂച്ചുകളിൽ പാമ്പ് കുതിച്ചു, അവിടെ സന്യാസിമാർ അവരെ പരിപാലിച്ചു. ഗുഹയ്ക്കുള്ളിൽ പാമ്പിനെ പിടികൂടി, പിന്നീട് വെള്ളത്തിലേക്ക് തെറിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് തുറന്ന സ്ഥലത്തേക്ക് വലിച്ചിഴച്ച് ഭക്ഷണം പുന urg ക്രമീകരിക്കാൻ അവശേഷിച്ചു. ഓരോ നായ്ക്കുട്ടിയും പാമ്പിന്റെ താടിയെല്ലുകളിൽ നിന്ന് തെറിച്ചുവീണു, അവരുടെ ശരീരം വിഴുങ്ങിയ സ്ഥാനങ്ങളിൽ മരവിച്ചു.

മൂന്ന് നായ്ക്കുട്ടികളെയും കൊല്ലാൻ പാമ്പിന് എങ്ങനെ കഴിഞ്ഞുവെന്ന് വ്യക്തമല്ല, പക്ഷേ മൃഗങ്ങളെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നവർ പാമ്പിനെ വളരെ വിശപ്പും ആക്രമണാത്മകവുമാണെന്ന് പറഞ്ഞു.

This is the gruesome moment a monster python regurgitated THREE pet puppies. The 12ft long snake was found coiled up in a cave after the baby dogs went missing in Saraburi, central Thailand. In astonishing footage, the reptile spits out three slime-covered puppies one-by-one. Sadly, none of the pets survived. Armed police even arrived with the rescue team because locals were so terrified of the deadly python.

The snake pounced on the hapless pooches in the grounds of the Buddhist temple, where they were looked after by the monks. The snake was caught inside the cave then dragged into the open before being splashed with water and left to regurgitate its meal. Each puppy slid out of from the snake’s jaws, their bodies frozen in the positions they were swallowed. It is unclear how the snake managed to kill all three puppies, but animal handlers said the snake was ”very hungry and aggressive”.