പുള്ളിപ്പുലിയുടെ കുഞ്ഞിന് തട്ടിയെടുത്ത ഓടി, പിന്നീട് സംഭവിച്ചത്: വീഡിയോ കാണാം

അതിരാവിലെ ഡ്രൈവിനുശേഷം ഞങ്ങൾ പതുക്കെ ഞങ്ങളുടെ ലോഡ്ജിലേക്ക് തിരിയുകയായിരുന്നു, ഞങ്ങൾ ഒരു വലിയ ബാബൂണിലെത്തി. ഞങ്ങളുടെ യാത്രയിൽ ബാബൂണിന്റെ നല്ല കാഴ്ചകളൊന്നും ഞങ്ങൾക്കില്ലാത്തതിനാൽ ഞങ്ങൾ കാഴ്ച ആസ്വദിക്കുകയായിരുന്നു. സൈന്യം ഞങ്ങളിൽ നിന്ന് എതിർദിശയിൽ റോഡിലൂടെ നീങ്ങിക്കൊണ്ടിരുന്നു, ഞങ്ങൾ ക്രമേണ അവരെ മറികടന്നു.

റോഡിലെ ഒരു വളവിന് ചുറ്റും ഞങ്ങൾ വന്നപ്പോൾ, ട്രൂപ്പിലെ അവസാന അംഗമായ ഒരു മുതിർന്ന പുരുഷ ബാബൂൺ എന്താണെന്ന് ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും കണ്ടു, അയാൾ ഒരു കൈകൊണ്ട് വയറിനടിയിൽ ചെറിയ എന്തെങ്കിലും പറ്റിപ്പിടിക്കുകയായിരുന്നു. ഈ സമയത്ത്, ഞങ്ങളുടെ വാഹനത്തിന് മുന്നിൽ 10 മീറ്ററോ അതിൽ കൂടുതലോ മാത്രമേ ബാബൂൺ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ.

നിമിഷങ്ങൾക്കകം, എല്ലാ കണ്ണുകളും അവനെ നോക്കിക്കൊണ്ട്, അവൻ വഹിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നവയെ തമാശയാക്കി, അത് ഒരു ചെറിയ പുള്ളിപ്പുലി കുട്ടിയാണെന്നതിനാൽ ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും ആശ്വസിപ്പിച്ചു.

എന്നിൽ നിന്നും ഗൈഡിൽ നിന്നുമുള്ള പ്രാരംഭ പ്രതികരണം, കുഞ്ഞ് ഇതിനകം തന്നെ മരിച്ചുപോയെന്നും ബാബൂൺ കടന്നുകയറുന്നതിനിടയിൽ അത് എടുക്കുകയോ അല്ലെങ്കിൽ ഒരുപക്ഷേ അതിന്റെ മരണത്തിൽ പങ്കാളിയാവുകയോ ചെയ്തു എന്നതാണ്. എന്നിരുന്നാലും, കുറച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കുശേഷം, കുഞ്ഞ് വളരെ ജീവനോടെയുണ്ടെന്ന് വ്യക്തമായി!