ഈ ഒറ്റമൂലി തൈറോയ്ഡ് അകറ്റും

ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ തൈറോയ്ഡ് അകറ്റുന്ന ഒറ്റമൂലി കുറിച്ചാണ് പറഞ്ഞു തരുന്നത്. തൈറോയ്ഡിനെ ഒരുതവണ മരുന്നു കഴിച്ചാൽ ജീവിതകാലം മുഴുവൻ കഴിക്കേണ്ടതായി വരും. ഇഞ്ചി ജ്യൂസ്, ചെറുനാരങ്ങ ജ്യൂസ്, ഓറഞ്ച് ജ്യൂസ്, കാർബറി ജ്യൂസ് എന്നിവയാണ് ഈ ഒറ്റമൂലിക്ക് ആവശ്യമായുള്ളത്.

ഒരു ടീസ്പൂൺ ഇഞ്ചി ജ്യൂസ്, അര കപ്പ് കാർബറി ജ്യൂസ്, അര കപ്പ് ഓറഞ്ച് ജ്യൂസ്, ഒരു സ്പൂൺ ചെറുനാരങ്ങ ജ്യൂസ് എന്നിവയാണ് ഇതിന് അളവ്. തൈറോയ്ഡ് ഹോർമോൺ ഉല്പാദനം ഇല്ലാതാക്കാൻ ഈ മിശ്രിതം സഹായിക്കും.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് കൾ കൾ ന്യൂസുകൾ തുടങ്ങിയവ ലഭിക്കുന്നതിനായി ലൈക്ക് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് അ ഉപകാരപ്രദം ആയെങ്കിൽ കമൻറുകൾ രേഖപ്പെടുത്തുക.

If you like this video, don’t forget to like and share it. Follow likes to get health tips, news, etc. If this knowledge is useful to you, please record the comments.