കാൻസറിനോട് പറയാം ഗുഡ് ബൈ രക്ഷപെട്ടു ഇനി

ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ ക്യാൻസറിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാനുള്ള അടിപൊളി മാർഗത്തെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത്. ആദ്യം തന്നെ പഞ്ചസാര അടങ്ങിയ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കുക. അതിനോടൊപ്പം ചെറുനാരങ്ങ ഒരു കപ്പ് ചൂടുവെള്ളത്തിൽ ചേർത്ത മിശ്രിതം ഒന്നു മുതൽ മൂന്നു മാസം വരെ തുടർച്ചയായി കുടിക്കുക. 3 സ്പൂൺ ഓർഗാനിക് ഇക വെളിച്ചെണ്ണ രാവിലെയും രാത്രിയും ആയി കഴിക്കുക.

ചൂടുവെള്ളത്തിൽ നാരങ്ങ നീര് ചേർത്ത് കുടിക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ്. രാത്രി വൈകി ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കുക. ഭക്ഷണത്തിന് ശേഷം പഴങ്ങൾ കഴിക്കരുത്. ആഴ്ചയിൽ നാലു മുട്ടയിൽ കൂടുതൽ കഴിക്കരുത്. അതുപോലെതന്നെ ചായയുടെ ഉപയോഗം ആർത്തവകാലത്ത് വളരെ കുറയ്ക്കുക.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് കൾ കൾ ന്യൂസുകൾ തുടങ്ങിയവ ലഭിക്കുന്നതിനായി ലൈക്ക് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് അ ഉപകാരപ്രദം ആയെങ്കിൽ കമൻറുകൾ രേഖപ്പെടുത്തുക.

If you like this video, don’t forget to like and share it. Follow likes to get health tips, news, etc. If this knowledge is useful to you, please record the comments.