മൂന്നു മിനിറ്റിൽ തന്നെ നിങ്ങളുടെ പല്ലുകൾ വെളുക്കും, വീട്ടിൽ തന്നെ പരീക്ഷിച്ചു നോക്കാം

ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ 3 മിനിറ്റിൽ പല്ലു വെളുക്കുന്നതിനുള്ള മാജിക്കിനെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത്. അതിനായി നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് മഞ്ഞൾപൊടി, ബേക്കിംഗ് സോഡാ, ശുദ്ധമായ വെളിച്ചെണ്ണ എന്നിവ എടുക്കുക.

ഇവ എടുക്കേണ്ട അളവ് മൂന്ന് ടീസ്പൂൺ മഞ്ഞൾപ്പൊടി, 2 ടീസ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് സോഡ, 4 സ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണ എന്നിവ എടുത്തതിനുശേഷം നന്നായി മിക്സ് ചെയ്യുക. എന്നിട്ട് ഇത് കൈയിലെടുത്തോ ബ്രഷിൽ എടുത്തോ 3 മിനിറ്റ് നന്നായി പല്ലുതേയ്ക്കുക. ആരോഗ്യത്തിനും സൗന്ദര്യത്തിനും ഏറെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് പല്ലിൻറെ വെളുത്ത കളർ.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് കൾ കൾ ന്യൂസുകൾ തുടങ്ങിയവ ലഭിക്കുന്നതിനായി ലൈക്ക് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് അ ഉപകാരപ്രദം ആയെങ്കിൽ കമൻറുകൾ രേഖപ്പെടുത്തുക.

If you like this video, don’t forget to like and share it. Follow likes to get health tips, news, etc. If this knowledge is useful to you, please record the comments.