ക്യാന്‍സറെങ്കില്‍ ലക്ഷണങ്ങളില്‍.!! ആദ്യമിത്

ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ സ്കിൻ ക്യാൻസറിനെ ലക്ഷണങ്ങൾ കുറിച്ചാണ് പറഞ്ഞു തരുന്നത്. ശരീരത്തിൽ വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള മറുകുകൾ കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. അതുപോലെതന്നെ നഖത്തിൽ വരകൾ കാണുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് അനിവാര്യമാണ്.

ഇങ്ങനെ വരികയാണെങ്കിൽ അത് കരളിലേക്ക് വ്യാപിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. കാഴ്ച സംബന്ധമായ ചില പ്രശ്നങ്ങളും സ്കിൻ ക്യാൻസർ ഇൻറെ ലക്ഷണമാണ് ഇത് നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. കവിളിൻ ഉള്ളിലോ മൂക്കിൻറെ തുമ്പത്ത് ഉള്ള കറുത്ത പാട്, സ്വകാര്യഭാഗങ്ങളിൽ ഉള്ള കറുത്ത പാട് ക്യാൻസർ കോശങ്ങൾ വളരുന്നതിന് തെളിവാണ്.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് കൾ കൾ ന്യൂസുകൾ തുടങ്ങിയവ ലഭിക്കുന്നതിനായി ലൈക്ക് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് അ ഉപകാരപ്രദം ആയെങ്കിൽ കമൻറുകൾ രേഖപ്പെടുത്തുക.

If you like this video, don’t forget to like and share it. Follow likes to get health tips, news, etc. If this knowledge is useful to you, please record the comments.