കേരളത്തിൽ പെൻഷൻ വാങ്ങുന്നവർ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട പ്രധാന കാര്യങ്ങൾ..!! പുതിയ തീരുമാനങ്ങളും മാറ്റങ്ങളും

നമസ്കാരം വളരെ informative ആയിട്ടുള്ള ഒരു വാർത്തയിലേക്ക് സ്വാഗതം. സംസ്ഥാനത്തെ പെൻഷൻ ഗുണഭോക്താക്കളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം പ്രത്യേകം ആയിട്ട് സാമൂഹിക സുരക്ഷാ ക്ഷേമ പെൻഷനുകൾ വാങ്ങുന്നവർ സംബന്ധിച്ച് കുറച്ച് ആശ്വാസകരമായ ഡിസംബർ വാർത്തകൾ എത്തിച്ചേർന്നിട്ടുണ്ട് ജനുവരി കൂടുതൽ പ്രതീക്ഷകൾ നൽകുന്ന വാർത്തകൾ കൂടിയാണ്.

അവ നമ്മുടെ ഈ വീഡിയോയിലൂടെ ഒന്ന് പരിചയപ്പെടുന്നു. ഈ വാർത്ത മറ്റുള്ളവരിലേക്ക് കേട്ടതിനുശേഷം ഷെയർ ചെയ്ത് എത്തിക്കുകയും ചെയ്യുക എങ്കിൽ നമുക്ക് അതിൻറെ വിശദാംശങ്ങളിലേക്ക് കടക്കാം. സംസ്ഥാനത്ത് സാമൂഹ്യ സുരക്ഷാ ക്ഷേമ പെൻഷനുകൾ ഇപ്പോൾ വിതരണം ചെയ്യുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ നിലവിൽ അർഹതപ്പെട്ട എല്ലാവരുടെയും കൈകളിലേക്ക് തുക ഉയർത്തുന്നുണ്ട് എന്നൊരു കാര്യം നമ്മുടെ അറിയാം.

എങ്കിൽ കൂടുതൽ കർശന പരിശോധനക്ക് വിധേയമാക്കിയ ശേഷമാണ് അല്ലെങ്കിൽ ഇനി വരും ദിവസങ്ങളിൽ കൂടുതൽ കർശന പരിശോധനകൾ തന്നെ ഉണ്ടാകുമെന്നാണ് ഏറ്റവുമൊടുവിലായി ലഭിക്കുന്ന സൂചനകൾ. നിലവിലുള്ള നിയമം ആദ്യത്തെ പ്രധാന അറിയിപ്പിൽ പെടുന്നത് ജനുവരി മാസം മുതൽ നിലവിൽ പ്രകടനപത്രികയിലെ ഒരു വാഗ്ദാനം എന്നപോലെതന്നെ നിലവിൽ സംസ്ഥാന സർക്കാർ മുൻപ് പറഞ്ഞിരുന്ന ആ ഒരു വാർത്ത 1500 രൂപ എങ്കിലും ടെൻഷൻ ആകും എന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു ഒരു കാര്യം.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് കൾ കൾ ന്യൂസുകൾ തുടങ്ങിയവ ലഭിക്കുന്നതിനായി ലൈക്ക് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് അ ഉപകാരപ്രദം ആയെങ്കിൽ കമൻറുകൾ രേഖപ്പെടുത്തുക.