ശ്രദ്ധിക്കുക-ദേവസ്വം ബോര്‍ഡ് LD ക്ലാര്‍ക്ക് പരീക്ഷ അടുത്ത മാസം

ഹായ് എല്ലാവർക്കും ഏറ്റവും പുതിയൊരു ഇൻഫർമേഷൻ videoലേക്ക് സ്വാഗതം ഈ വർഷം 23 2021 കാറ്റഗറി നമ്പർ ഇരു ഗുരുവായൂർ ദേവസ്വം ബോർഡ് കേരള ദേവസ്വം ബോർഡ് റിക്രൂട്ട്മെൻറ് ബോർഡ് വിളിച്ച് ഒരു എക്സാമിന് കുറിച്ച് നമ്മൾ ഇന്നത്തെ വീഡിയോ പറയാൻ പോകുന്നത്.

അടുത്തമാസമാണ് 2021 ഈ എക്സാം നടക്കുന്നത് കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ അതുപോലെ എക്സാം ഡേറ്റ് നമ്മൾ പറയാൻ പോകുന്ന ഷെയർ ചെയ്ത ഉപകാരപ്പെടുന്നത്. ഒരുപാട് പേര് എക്സാമിന് അപ്ലൈ ചെയ്യുന്നു എക്സാം ഡേറ്റ് ഒക്കെ ഒരുപാട് പേര് ചോദിച്ചിരുന്നു അവർക്ക് നിങ്ങൾ മാക്സിമം ഷെയർ ചെയ്യാം 2021 എക്സാം ഞായറാഴ്ച എക്സാം നടക്കുന്നത് ഉച്ചയ്ക്ക് 1 30 മുതൽ 3 30 വരെയാണ് എക്സാം.

ലോഡ് ക്ലർക്ക് എന്ന അവസ്ഥയിലേക്ക് അപേക്ഷ ചെയ്യുന്നത് 23 2020 തന്നെയായിരുന്നു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ വന്ന് 23 2020 എന്ന് വരുന്ന കാറ്റഗറി നമ്പർ ആണ് ഈ വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിച്ചത് കേരള ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്മെൻറ് ബോർഡിൻറെ കീഴിലാണ് ഈ എക്സാം നടക്കുന്നത് ഗുരുവായൂർ ദേവസ്വം ബോർഡിലേക്ക് തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷ.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് കൾ കൾ ന്യൂസുകൾ തുടങ്ങിയവ ലഭിക്കുന്നതിനായി ലൈക്ക് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് അ ഉപകാരപ്രദം ആയെങ്കിൽ കമൻറുകൾ രേഖപ്പെടുത്തുക.