കൊളസ്‌ട്രോൾ ഉള്ളവർ ഇത് കഴിച്ചാൽ കൊളസ്‌ട്രോൾ പമ്പകടക്കും

ഈ വീഡിയോയിൽ പറയുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ ഉള്ളവർ ഇത് കഴിച്ചാൽ കൊളസ്ട്രോൾ പമ്പകടക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക. കൊളസ്ട്രോൾ മാറുന്നതിനെ കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഈ വീഡിയോയിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്നതാണ്.

എന്തൊക്കെ കഴിക്കാം എന്തൊക്കെ രീതിയിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കണം എന്നതിനെ കുറിച്ച് ഡോക്ടർ വീഡിയോ കാണും. നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ മറ്റുള്ളവരിലേക്കും ഷെയർ ചെയ്യാൻ മറക്കരുതേ.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് കൾ കൾ ന്യൂസുകൾ തുടങ്ങിയവ ലഭിക്കുന്നതിനായി ലൈക്ക് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് അ ഉപകാരപ്രദം ആയെങ്കിൽ കമൻറുകൾ രേഖപ്പെടുത്തുക.

1. Nalla information aanu … enik ee channel ethanu orupad istam

2. Thank you Doctor

3. Pl keep the head lines in English…as i can’t read Malayalam

4. Doctor your presentation is very nice
Good information
Thank u sir