ഹൃദയാഘാതത്തില്‍ നിന്നും രക്ഷപ്പെടാന്‍ ഒരു എളുപ്പ വഴി ഇതാ: വീഡിയോ കാണാം

ഹൃദയാഘാതത്തില്‍ നിന്നും രക്ഷപ്പെടാന്‍ ഒരു എളുപ്പ വഴി ഇതാ: വീഡിയോ കാണാം. ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ പറയാൻ പോകുന്നത് ഹൃദയാഘാതത്തെ കുറിച്ച് ആണ് പറയാൻ പോകുന്നത് മുഴുവനായിട്ട് എല്ലാവരും കാണുക. നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്ന നല്ല അറിവുകൾ മറ്റുള്ളവരെ അറിവിലേക്കും ലഭിക്കുന്നതിനായി ഈ വീഡിയോ മറ്റുള്ളവരിലേക്കും ഷെയർ ചെയ്തു കൊടുക്കുക വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക താഴെ നിങ്ങൾക്ക് വീഡിയോ കാണാൻ സാധിക്കും.

ഉയർന്ന കൊളസ്ട്രോൾ ലെവൽ ഇന്നും പലരുടെയും ഒരു പ്രധാന പ്രശ്നമാണ്. പലപ്പോഴും മരുന്നു കഴിച്ചു പോസ്റ്റുകൾക്ക് മാറിക്കഴിഞ്ഞ ഒരു പിന്നീടും അതു വരുന്ന ഒരു കാണാൻ സാധിക്കും. എന്തുകൊണ്ട് വീണ്ടും കൊളസ്ട്രോൾ വരുന്നു എന്നത് നമുക്ക് നോക്കാം.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള ഹെൽത്ത് ടിപ്സ് കൾ കൾ ന്യൂസുകൾ തുടങ്ങിയവ ലഭിക്കുന്നതിനായി ലൈക്ക് ഫോളോ ചെയ്യുക. ഈ അറിവ് നിങ്ങൾക്ക് അ ഉപകാരപ്രദം ആയെങ്കിൽ കമൻറുകൾ രേഖപ്പെടുത്തുക.

1. ഒരായിരം നന്ദി സർ . ആയുരാരോഗ്യ സൗഖ്യം ഉണ്ടാകും അങ്ങേക്ക് ♥️
2. Good information regarding, how to improve the HDL level. I was working on only to keep the LDL cholesterol levels in normal. thank you doctor .
3. Thankyou Sir for ur valuable information.