ലോകത്തിനു അത്ഭുതം ആകുന്ന കുടുംബം – 6 കാമുകിമാരും ഒരേ സമയം പ്രസവിക്കും

ഗർഭം ധരിക്കുന്നതും പ്രസവിക്കുന്നതും ഒക്കെ ഒരു പ്രത്യേക സംഭവമല്ല എന്നാൽ ശരി കാരനായ യുവാവ് പങ്കുവെച്ച് വിവരമാണ് ഏറെ കൗതുകവും അവിശ്വസനീയവും ആയിരിക്കുന്നത്. എൻറെ ആട് കാമുകിമാരെ ഗർഭിണിയാക്കി എന്നാണ് അദ്ദേഹം പറയുന്നത് എന്ന് അതിനുമുണ്ട് ഒരു പ്രത്യേകത ആളും പേരും ഒരേ സമയത്താണ് ഗർഭിണിയായ ഇപ്പൊ ഇവർ ഒരുമിച്ച് പ്രസവിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.

നൈജീരിയ ഒരു സെലിബ്രിറ്റിയുടെ വിവാഹത്തിന് യുവാവ് എത്തിയത് ഗർഭിണിയായ 6 കാമുകിമാർക്ക് ഒപ്പമായിരുന്നു. ഇതോടെ ഇവർ വലിയ ചർച്ചയായി സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ ഇവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ പ്രചരിക്കുകയും ചെയ്തു നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ലോകത്തെ പല കോണുകളിലും ഇവരുടെ ചിത്രങ്ങളും വാർത്തകളും എത്തി.

അവരെ ആശംസിച്ചു നിരവധി പേർ രംഗത്തെത്തി ഒരു യുവാവിൽ നിന്ന് തന്നെ ഒരേസമയത്ത് ഗർഭിണിയായ ആണ് ഈ അത്ഭുത പെടുത്തുന്നത് എന്നറിയപ്പെടുന്ന മൈക്ക് നോക്കുവാണ് കാമുകിമാരെ ഒരേസമയം ഗർഭിണിയാക്കിയതായി ഗർഭിണിയായ ആറുപേരും ആയിട്ടാണ് വിവാഹചടങ്ങിൽ എത്തിയത് എല്ലാവരും വഹിക്കുന്നവരാണ് എന്ന് അമ്മയ്ക്ക് തന്നെയാണ് പറഞ്ഞത് മൂന്നുലക്ഷം ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് മനോഹരമായ വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ച സ്ത്രീകൾ മൈക്കിന് വലയം ചെയ്തു നിൽക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ.

മാത്രമല്ല യുവതികൾ ആലിംഗനം ചെയ്തു അതും ചുംബിക്കുന്ന മൈക്കിന് ചിത്രങ്ങളും അധികം പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട് നിരവധി പോസ്റ്റുകൾ എത്തിയിട്ടുള്ളത് വിവാഹവേദിയിൽ കനത്ത സൈനിക സാന്നിധ്യം ഉണ്ടാവാനുള്ള ഒരു കാരണം ഇതാണ് നിങ്ങളെന്നെ വിവാഹത്തിന് വന്ന അനുഗ്രഹിക്കുക എന്ന ഒരാൾ ചില ആളുകൾ ഇത് വ്യാജ ഗർഭമാണെന്ന് വിമർശിച്ച് രംഗത്തെത്തി കാത്തിരിക്കും യഥാർത്ഥ ഗർഭിണിയാണോ എന്നായിരുന്നു പങ്കുവെച്ച് സംശയം